ราคา 4500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 61.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73481.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 398/326
โครงการ D Condo Campus Resort ราชพฤกษ์ - จรัญ 13

pop wong
0868025609
2018-10-23 13:11:44.0
เลขที่ประกาศ: 256931
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02957 ขาย ดี คอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์-จรัญฯ 13 D Condo Campus Resort Ratchapruk-Charan 13 คอนโดมิเนียม ถนนบางแวก แขวงบางแวก เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 61.24 ตร.ม.ห้องมุม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 7 ตึก B พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 3 เครื่อง ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน เตียงนอน โต๊ะเครื่องแป้ง โซฟา ชั้นวางทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ ผ้าม่าน ติดวอลล์เปอร์ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส รปภ.กล้องวงจรปิดโครงการ ประตู Key Card Wi-Fi Internet บริเวณ Lobby สนามหญ้าส่วนกลางขนาดใหญ่ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ส่วนต่อขยาย สายสีน้ำเงิน สถานีจรัญศนิทวงศ์ 13 ใกล้ห้างสรรพสินค้ามากมาย มหาวิทยาลัยสยาม เดอะ เซอร์เคิล โรงพยาบาลพญาไท 3 โรงพยาบาลบางไผ่ ใกล้ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ วิวสวยงาม พร้อมอยู่ ราคา 4,500,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-06-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
D Condo Campus Resort ราชพฤกษ์ - จรัญ 13

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: D Condo Campus Resort ราชพฤกษ์ - จรัญ 13

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 22 ประกาศ

JCS182 ขาย คอนโด 1นอน1.69ล D CONDO CAMPUS RESORT 30.48 ตรม.

เลขที่: 432751
2023-03-07 21:25:16.0
Add to wishlist

D Condo Campus Resort ราชพฤกษ์ - จรัญ 13

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

JCOT Property

0630964452

ขาย 1690000.00 บาท

ขายด่วน ๆ คอนโดใกล้ MRT จรัญ 13 และ BTS บางหว้า เฟอร์ครบ พร้อมอยู่